• sns01
  • sns06
  • sns03
Tun 2012 |Samar da kwamfutocin masana'antu na musamman don abokan cinikin duniya!
Ayyuka- TABBASIN KYAUTA

Tabbacin inganci

Gudanar da Ingancin Fasaha na IESP yana dogara ne akan tsayayyen Tsarin Tabbatarwa na Rufe Madaidaicin Sabis na amsawa yana ba da tabbataccen ra'ayi mai daidaituwa ta hanyar ƙira, masana'anta da matakan sabis don tabbatar da ci gaba da haɓaka inganci don saduwa da tsammanin abokin ciniki.Waɗannan matakan sune: Tabbatar da Ingancin Ƙira (DQA), Tabbacin Ingantattun Masana'antu (MQA) da Tabbacin ingancin Sabis (SQA).

  • DQA

Tabbacin ingancin ƙira yana farawa a matakin ra'ayi na aiki kuma yana rufe matakin haɓaka samfur don tabbatar da ingantaccen injiniyoyi sun tsara su.Amintattun Fasahar IESP da ɗakunan gwajin muhalli sun tabbatar da samfuranmu sun cika ka'idodin FCC/CCC.Duk samfuran Fasaha na IESP suna tafiya ta cikin ƙaƙƙarfan shirin gwaji don dacewa, aiki, aiki da amfani.Sabili da haka, abokan cinikinmu koyaushe suna iya tsammanin samun ingantaccen ƙira, samfuran inganci.

  • MQA

Ana aiwatar da Tabbatar da Ingancin Masana'antu daidai da TL9000 (ISO-9001), ISO13485 & ISO-14001 ka'idodin takaddun shaida.Duk samfuran Fasahar IESP an gina su ta amfani da samarwa da kayan gwaji masu inganci a cikin yanayi mara kyau.Bugu da ƙari, waɗannan samfuran sun wuce ta tsauraran gwaje-gwaje a cikin layin samarwa da tsufa mai ƙarfi a cikin ɗakin ƙonawa.IESP Technology's Total Quality Control Program (TQC) ya haɗa da: IQC mai shigowa (IQC), In-Process Quality Control (IPQC) da Ƙarshe Ƙarshen Kulawa (FQC).Ana aiwatar da horo na lokaci-lokaci, dubawa da daidaita kayan aiki don tabbatar da cewa an bi duk ƙa'idodin inganci zuwa wasiƙar.QC koyaushe yana ciyar da batutuwa masu alaƙa da inganci ga R&D don haɓaka aikin samfur da dacewa.

  • SQA

Tabbacin ingancin sabis ya haɗa da goyan bayan fasaha da sabis na gyarawa.Waɗannan windows ne masu mahimmanci don hidimar buƙatun abokin ciniki na IESP Technology, karɓar ra'ayoyinsu da aiki tare da R&D da masana'antu don ƙarfafa lokacin amsawar Fasaha ta IESP don warware matsalolin abokin ciniki da haɓaka matakan sabis.

  • Goyon bayan sana'a

Kashin baya na goyon bayan abokin ciniki shine ƙungiyar ƙwararrun Injiniyoyi na Aikace-aikacen da ke ba abokan ciniki goyon bayan fasaha na lokaci-lokaci.Ƙwarewar su ana raba su ta hanyar sarrafa ilimin ciki da haɗin kai zuwa gidan yanar gizon don sabis na kan layi da mafita.

  • Sabis na Gyara

Tare da ingantacciyar manufar sabis na RMA, ƙungiyar IESP Technology's RMA tana iya tabbatar da gaggawa, gyare-gyaren samfur mai inganci da sabis na maye gurbin tare da ɗan gajeren lokacin juyawa.